Louis Vuitton, Valentino, Marc Jacobs, Gucci, ko yadda duniyar wasan kwaikwayo ke ƙarfafa masana'antar kera

0
duniyar wasanni
- Talla -

A cikin 'yan shekarun nan, masu zane-zane suna ƙara yin wahayi daga duniyar wasanni na kwamfuta. Wannan haɗin da ba zato ba tsammani na filayen biyu da alama mabanbanta ya haifar da tarin tarin abubuwa masu ban sha'awa da ƙira waɗanda ke jan hankalin 'yan wasa da masu sha'awar salon. A cikin wannan labarin za mu bincika keɓantaccen haɗin keɓaɓɓen kayan kwalliya da wasan kwaikwayo kuma mu tattauna yadda samfuran alatu irin su Louis Vuitton, Valentino, Marc Jacobs da Gucci ke haɗa jigogi na caca a cikin tarin su.

Haɗin salon salo da wasanni

Shekara bayan shekara muna ƙara ganin yadda duniyar kama-da-wane ke shiga ta ainihi. Masu zanen kaya suna zana wahayi daga wasannin bidiyo, haruffa da wurare masu kama-da-wane don ƙirƙirar tufafi da na'urorin haɗi waɗanda ke jan hankalin 'yan wasa da masu son salon. Sakamakon wannan haɗin da ba a saba ba sabo ne kuma ayyukan ƙira masu ban sha'awa waɗanda ke ƙara abubuwa masu ban sha'awa ga rayuwarmu.

Fashion tare da jigogi na caca

- Talla -

An yi amfani da sifofin da aka yi amfani da su a kan tufafi na tsawon shekaru, wanda shine dalilin da ya sa yanzu an dauke su a matsayin classic. Haka abin ya faru da wasannin katin. Mafi kyawun wasannin kati, irin su poker, sun ja hankalin hankali kuma sun zaburar da fagage daban-daban, gami da salon zamani, tsawon ƙarni. Muna ganin irin wannan nau'i na samfurori a kan tituna da kuma a cikin mafi girma fashion nuna. Wani lokaci da suka wuce, alamar Dolce & Gabbana ta gabatar da tarinsa na musamman mai suna "Sarauniyar Zuciya", wanda ke ba da girmamawa ga tushensa a cikin samar da katin. Wannan tarin yana cike da m alamu da launuka reminiscent na wasa katunan, amma Sarauniyar Hearts theme mamaye titin jirgin sama da kuma shi ne cikakken misali na yadda classic katin wasanni ci gaba da tasiri fashion.

Bayan kwarjinin wasannin gargajiya, abubuwan da suka shafi wasannin kan layi da wasannin bidiyo sun zo. Tarin na musamman yanzu ana samun su akan kasuwa waɗanda ke ba ku damar nuna fifikonku, ko kuna son nuna kun sani wasa karta a Unibet ko nuna sha'awar ku a wasannin bidiyo.


Louis Vuitton, Valentino, Marc Jacobs, Gucci, ko yadda duniyar wasan kwaikwayo ke ƙarfafa masana'antar kera

Haɗin kai na musamman na duniyar salo da wasannin kwamfuta ya zama gaskiya. Wasanni suna zaburar da masu zane-zane, masu zane-zane da kuma salon titi. Wannan shine yadda duniyar manyan kayan kwalliya ta haɗu da al'adun caca, wanda ya haifar da farin ciki tsakanin yan wasa da masu son salon.

Louis Vuitton da League of Legends

- Talla -

Tuni a ƙarshen 2019, sanannen gidan kayan gargajiya Louis Vuitton ya fara haɗin gwiwa mai haɗari tare da Wasannin Riot akan aikin wasan ƙwallon ƙafa na League of Legends. Sakamakon wannan haɗin gwiwar shine capsule na tufafi, godiya ga wanda abokan ciniki zasu iya yin ado a matsayin haruffa daga wasan da suka fi so. Wannan tarin ya ƙunshi abubuwa arba'in na tufafi waɗanda suka haɗa duniyar kama-da-wane tare da babban salo.

Ketarewar dabbobi

Shekarar 2020 shekara ce mai wahala ga duniyar salo, amma kuma ta ga nasarar dawowar mashahurin wasan Crossing Animal. Ketarawar Dabbobi: Sabon Horizons, wanda aka saki akan Nintendo Switch a ranar 20 ga Maris, 2020, ba wai kawai alama ce ta keɓantacciyar dangantaka tsakanin duniyar kama-da-wane da salo ba. Wannan wasan ya sami shahara saboda yawancin abubuwan wasan ana iya daidaita su cikin yardar kaina zuwa abubuwan da kuke so. Koyaya, nasarar wannan ɓangaren yuwuwar juyar da avatars ɗin ku zuwa gumaka na gaske ya rinjayi nasara.

Gidan kayan gargajiya na Valentino shine farkon wanda ya maye gurbin gyare-gyare na kama-da-wane tare da ainihin tufafin da aka yi tare da haɗin gwiwar Taskar Kayayyakin Kayayyakin Dabbobi. Sai kuma Marc Jacobs, wanda ya tsara wani ɗan ƙaramin tarin da aka keɓance da duniyar Ketare dabbobi. Mai zanen ya zaɓi abubuwa shida daga ainihin tarinsa kuma ya daidaita su zuwa silhouettes na avatars masu kama da juna.

Don samfuran samfuran, ba hanya ce kawai don haɓaka tambarin su ba, har ma da damar ƙirƙirar sabbin abubuwa masu daɗi. A matsayin wani ɓangare na ayyukan Valentino da Marc Jacobs, an ƙarfafa 'yan wasa sosai don nemo lambobi na musamman akan asusun su na Instagram don samun damar waɗannan tarin kuma suna amfani da kafofin watsa labarun rayayye don haɓaka wannan haɗin gwiwa na musamman, wanda ya kawo riba ga masu ƙirƙirar wasan fiye da fashion Kattai.

Tarin Gucci da Karo na Tennis

Wani lokaci da suka wuce, alamar Gucci ta kafa haɗin gwiwa tare da masu haɓaka Wildlife a matsayin wani ɓangare na aikin wasan Tennis Clash. Wannan aikin ya ba masu sha'awar wasan tennis ta hannu damar gano keɓantattun kayayyaki da gidan kayan gargajiya na Italiya ya yi. Bugu da ƙari, masu amfani za su iya siyan tufafi don dacewa da haruffan Clash na Tennis akan gidan yanar gizon Gucci.

Takaitaccen bayani

Haɗin kai na babban salo da jigogi na caca ba makawa. Wannan wata hanya ce don samfuran ƙira don isa ga matasa masu sauraro kuma su kai sabon matsayi na kerawa. Alamar alatu irin su Louis Vuitton, Valentino, Marc Jacobs da Gucci suna da kuma za su ci gaba da ƙirƙirar tarin musamman waɗanda ke jan hankalin masu sauraro daban-daban, gami da masu sha'awar wasan - za mu iya sa ran har ma da labarai masu ban sha'awa game da wannan batu yayin da shekaru ke wucewa.

- Talla -
Labarin bayaLokacin da ya dace don yin mummunan zargi wanda aka yarda da shi
Labari na gabaJa da baya na ruhaniya don nemo ma'aunin ku
Ma'aikatan edita na MusaNews
Wannan bangare na Mujallarmu yana magana ne akan raba labarai masu kayatarwa, kyawawa wadanda suka dace da wasu Blogs suka shirya da kuma mahimman mahimman shahararrun Mujallu akan yanar gizo wadanda kuma suka bada damar rabawa ta hanyar barin abincinsu a bude don musaya. Ana yin wannan don kyauta da rashin riba amma tare da niyya ɗaya don raba ƙimar abubuwan da aka bayyana a cikin yanar gizo. Don haka… me yasa har yanzu rubutu a kan batutuwa kamar salon? Da kayan shafa? Gulma? Aesthetics, kyakkyawa da jima'i? Ko ƙari? Domin lokacin da mata da ilham suka aikata hakan, komai zai ɗauki sabon hangen nesa, sabon alkibla, sabon salo. Komai ya canza kuma komai ya haskaka da sabbin tabarau da tabarau, saboda sararin mata babban palette ne wanda ba iyaka kuma koyaushe sabbin launuka! Mai hankali, mafi dabara, mai hankali, mafi kyawun hankali ... ... kuma kyakkyawa zata ceci duniya!

BARI KYAUTA

Da fatan za a shigar da bayaninka!
Da fatan za a shigar da sunanka a nan

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage spam. Gano yadda ake sarrafa bayananku.