NFType: Nunin kama-da-wane na Lorenzo Marini wanda aka keɓe ga NFT Art

0
NFT Atom-A-Gida
- Talla -

Daga 28 Satumba zuwa 28 Disamba 2022 Lorenzo Marini's Type Art asashe a cikin Metaverse tare da nunin NFT akan gidan yanar gizon nftype.it

Fara daga Laraba 28 ga Satumba yana kan layi'NFTtype', nunin Lorenzo Marini sadaukarwa ga Farashin NFT, an baje kolin a cikin taswira mai kama-da-wane da ake iya samun damar kyauta akan rukunin yanar gizon nftype.it, har zuwa Laraba 28 Disamba 2022. Haka ne Nau'in Art, sabon nau'in fasaha wanda Lorenzo Marini ya kirkira a cikin 2016 kuma yana tare da shekara mai zuwa ta Manifesto don 'yantar da haruffa, kasa a Metaverse fuskantar transmutation a cikin NFT, wanda ke tsaye ga Ba Alamar FungibleHanyar nunin 'NFTtype' yana gabatar da ayyuka 12 na fasaha mai ƙarfi, gami da ayyukan ƴan asalin dijital da ƙididdigewa na ayyukan jiki waɗanda ke aiwatar da baƙo zuwa ƙwarewar zurfafawa da haɓakawa, haɓakawa ta hanyar maganadisu na hauka na daidaitawar kiɗan. Farashin NFT Lorenzo Marini suna murna da ƴancin haruffa, waɗanda ba a raba su daga na yau da kullun na rubutu da amfani da karatu, suna haɓaka kyawun yanayin lissafi wanda ya haɗa su. Haruffa, wanda aka nisa daga tsari na tsarin haruffa, yanzu kuma an 'yanta su daga ainihin aikin jiki, don haka suna ɗaukan ma'anar maɗaukaki kuma na musamman wanda aka bayyana ta hanyar free hargitsi na akayan ado na musamman, na kwarai kuma ba maimaituwa ba. A zabi na Lorenzo Marini nuna 12 aiki a cikin 'NFTtype' ba bisa ganganci ba ne, kasancewar su goma sha biyu a numero wanda a cikin ilimin lissafi yana wakiltar ƙirƙira da bayyanar da kai, kamar nau'in 'yantar da shi.

"Juyin halitta mai girma biyu tabbas 3D ne. Juyin halittar zane ba shakka na dijital ne." - ya yi sharhi Lorenzo Marini - "NFT ta kasance mabuɗin kalmar don 2021, kuma zai kasance na ƴan shekaru masu zuwa kuma. Ina son Alamomi marasa Fungible saboda sun canza alaƙa tsakanin jama'a da fasaha, tsakanin masu fasaha da 'yan kasuwa, tsakanin zane da dijital. Amma ina son su musamman saboda sun yunƙura ayyukan fasaha, inda komai ya zama mai ƙarfi, ƙwazo, ƙwazo. Haruffana sun zama uzuri don ƙirƙirar bayanin kula na gani, girgizar chromatic, zane-zanen hoto a motsi. Suna iya tunawa da ciki na kaleidoscope, wajen birni, ko kuma kawai dusar ƙanƙara da ke faɗowa." - kammala.

Nunin zane-zane na "NFTtype": nftype.it

- Talla -
- Talla -

..........


LORENZO MARANI wani ɗan ƙasar Italiya ne wanda ke zaune kuma yana aiki a Milan, Los Angeles da New York. Bayan karatunsa na fasaha da digiri a fannin gine-gine a Venice, a cikin 1997 ya kafa Lorenzo Marini & Associati, wata hukuma mai ofisoshi a Milan da Turin kuma tun 2010 kuma a New York. A aikinsa na daraktan fasaha an ba shi lambar yabo sama da 300 na kasa da kasa. Mawaƙi da yawa, a cikin shekaru da yawa ya sadaukar da kansa ga ayyuka masu yawa: daga zane-zane zuwa jagoranci kuma daga zane-zane zuwa rubutu. A cikin 2016 Marini yana da ilimin fasaha wanda ke jagorantar shi don bikin kyawawan haruffa. An gudanar da nune-nunen na farko a New York da Miami inda ya kuma shiga cikin Art Basel Miami. A cikin 2016 ya yi masa baftisma "Nau'in Art" a Palazzo della Permanente a Milan, motsi wanda shine shugaban makarantar kuma wanda ke jagorantar shi don nunawa a 2017th Venice Biennale a 57.

A cikin 2017 Lorenzo Marini an ba shi kyautar Talla a cikin Art, kyautar da aka gabatar a bugu na 11 na lambar yabo ta NC. Tun da 2019 ya yi aiki tare da Cramum kuma tare da Sabino Maria Frassà: shigarwa na AlphaCUBE da aka gabatar don DesignWeek 2019 ta Ventura Projects, an nuna shi a Venice a bikin 58th Art Biennale, sannan a Dubai kuma a ƙarshe a Los Angeles. A cikin 2020 ya lashe lambar yabo ta Mobius a Los Angeles, lambar yabo ta kasa da kasa don ƙirƙirar sabon haruffan da ya ƙirƙira, Futurtype. A cikin wannan shekarar ya gabatar da sabon sake zagayowar ayyukan "Typemoticon" a kan bikin nuna wasan kwaikwayo na solo "Fita daga Kalmomi" a Gaggenau Hub a Milan. A cikin 2021 littafin tarihinsa a Siena "Di Segni e Di Sogni" an ba shi kyauta a matsayin nunin fasahar zamani da aka fi ziyarta a wannan shekara, wanda ya kai baƙi 50.000. A cikin 2022 nuni na sirri "Olivettype" a tsohon hedkwatar Olivetti, yanzu Unesco al'adun Ivrea. A cikin Yuni 2022, Gidan Gallery na Gracis a Milan ya karɓi baje kolin Alphatype2022 wanda ke ba da ayyuka ashirin na Lorenzo Marini, wanda ke tattara bayanan ayyukan ɗan wasan na ƙarshe na shekaru goma.

- Talla -
Labarin bayaItaliyanci suna rataye taken taken a cikin Varese da Alto Adige
Labari na gabaIlary Blasi da Totti, Paola Ferrari sun jefa bam: "Rikicin ya fara shekaru 5 da suka wuce"
Ma'aikatan edita na MusaNews
Wannan bangare na Mujallarmu yana magana ne akan raba labarai masu kayatarwa, kyawawa wadanda suka dace da wasu Blogs suka shirya da kuma mahimman mahimman shahararrun Mujallu akan yanar gizo wadanda kuma suka bada damar rabawa ta hanyar barin abincinsu a bude don musaya. Ana yin wannan don kyauta da rashin riba amma tare da niyya ɗaya don raba ƙimar abubuwan da aka bayyana a cikin yanar gizo. Don haka… me yasa har yanzu rubutu a kan batutuwa kamar salon? Da kayan shafa? Gulma? Aesthetics, kyakkyawa da jima'i? Ko ƙari? Domin lokacin da mata da ilham suka aikata hakan, komai zai ɗauki sabon hangen nesa, sabon alkibla, sabon salo. Komai ya canza kuma komai ya haskaka da sabbin tabarau da tabarau, saboda sararin mata babban palette ne wanda ba iyaka kuma koyaushe sabbin launuka! Mai hankali, mafi dabara, mai hankali, mafi kyawun hankali ... ... kuma kyakkyawa zata ceci duniya!

BARI KYAUTA

Da fatan za a shigar da bayaninka!
Da fatan za a shigar da sunanka a nan

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage spam. Gano yadda ake sarrafa bayananku.