KA CANZA KWANCIYAR ZAMANKA TARE DA CIGABAN IYALI

0
- Talla -

Canza yanayin wanzuwar ku tare da Taurarin Iyali. Menene?

Ƙungiyoyin taurari wata hanya ce ta warkewa da nufin fitar da narkar da tubalan da abubuwan da ke ɓoye cikin rashin sani. Tubalan da muka gada daga rashin sani daga danginmu ciki har da kakanni.


Waɗannan sharuɗɗan gaba ɗaya tafarkin rayuwa ne ta hanyar hanawa ta hanyar ɗimbin yawa da maimaitawa, nufin samun cikakkiyar farin ciki, samun gamsuwa ta dangantaka, ko zama cikin wadata duk da sadaukarwa da ƙoƙarin da aka sanya a ɓangarenmu.

dakatar da matsaloli

Ana watsa waɗannan samfuran daga tsara zuwa tsara kuma yana iya zama sanadin cututtuka, abubuwan da ba su dace ba, rikicewar hankali da ta jiki.

Akwai karatuttuka da yawa da aka gudanar akan wannan lamarin biyo bayan ra’ayoyin masanin ilimin halin dan adam na Jamus Bert Hellinger ne adam wata.

- Talla -

Hellinger bayan shekaru da yawa na binciken, ya zo ga ƙarshe cewa mutum, don ganowa da “narkar da” waɗannan shaidu waɗanda wasu za su iya kira karmic, ba za a taɓa ɗaukar su a matsayin wani keɓantaccen abu ba: a maimakon haka an saka shi cikin wani takamaiman mahallin. ..

Waɗannan abubuwan al'ajabi saboda haka ne saboda wani nau'in '' rashin sani '' ƙwaƙwalwar da ake watsawa daga tsara zuwa tsara, kuma wanda ta wata hanya ke shafar zaɓin mu, alaƙar mu, da sakamakon rayuwar mu duka.

Mun sami kanmu muna rayuwa kamar a cikin fim ɗin da aka riga aka gani, kwanakin rayuwarmu waɗanda ke bin junanmu, wanda "darussan tarihi da maimaitawa" da alama suna faruwa, waɗanda ke taɓa duk fannoni daban -daban na rayuwar mu, waɗanda suke da alama dogara ne ga yanayi kwafi ya riga ya rayu a baya, ko ma ya rayu da kakanninmu.

Kamar dai mun shigo duniya ne da shirin da aka tsara na ayyuka don cim ma.

Kamar yadda aka riga aka bayyana wannan yana bayyana kansa a cikin mafi banbancin hanyoyi da cikin abubuwan rayuwar mu, ga wanda ke cikin wahalar jin daɗin rayuwar tattalin arziki mai gamsarwa, duk da ƙoƙarin da akai akai wanda nan da nan ke haifar da takaici da asarar girman kai da kuzari, don wasu a cikin rashin lafiya, soyayya, matsalolin tunani, wasu a ci gaba da shiga “matattun ƙarewa” kuma koyaushe suna zaɓar, ba tare da misaltawa ba, hanyar da ba daidai ba.

Akwai waɗancan kuzarin da ke haifar da rayuwa "masu mutuwa" waɗanda ke shafar tafarkin rayuwa, galibi ta hanyar da ba ta dace ba da hana cimma burin mutum.

yadda za a yi?

Har ila yau wasu abubuwan da suka faru yayin zaɓar abokan da ba su dace ba ko saduwa ba iyaka, tare da kowane mutum da suke zuwa don zurfafa ilimi, matsalolin dangantaka iri ɗaya da aka riga aka gani a cikin alaƙar da ta gabata.

Kuma da yawa, da yawa.

- Talla -

Idan kai ma kun gamu da wasu matsalolin da aka bayyana a sama ko wasu waɗanda ba a ba da rahoton su a nan cikin rayuwar ku ba, to za ku yi sha'awar sanin cewa waɗannan na iya zama ba mutuwa ba ce kawai kuma wataƙila ya kamata ku halarci taron da ke wakiltar ƙungiyar taurari.

Tasirin wannan dabarar ta samu dubunnan mutane a duniya, waɗanda suka dandana, nan da nan bayan binciken ƙungiyar taurarin su, jin daɗin gaba ɗaya 'yanci.

Kamar misalai da ke ƙasa:

  • An warware matsalolin da suka daɗe game sana’a ko kuɗi
  • Ana haifar da hanyoyin warkar da kai na gaske
  • Ka fara rayuwa mai cike da gamsarwa
  • Maimaita daidaituwa mai dacewa yana faruwa

Yawancin masu ba da shawara a duniya suna jayayya cewa a ƙarshe wannan dabarar tana neman mafita don karya waɗancan tubalan waɗanda har yanzu suka tsaya kan tafarkin burinsu bayan ƙoƙarin na dogon lokaci.

Ƙungiyoyin taurari

Amma ina za a juya?

Akwai cibiyoyi a Italiya waɗanda ke ba da wannan hanyar a cikin hanyar kusantar hanyar hanya, ɗayan shahararrun shine Kwalejin Musatalent wanda zaku iya tuntuɓar ku don shiga cikin tarurrukan da aka shirya a biranen ko'ina cikin Italiya da ma ƙasashen waje.

A cikin waɗannan darussan za a jagorance ku ba kawai don gano ka'idar da ke ƙarƙashin taurarin Hellinger ba, amma kuma za ta nuna a misali yadda ainihin ƙungiyar taurari ke faruwa a aikace.

Amma ba wai kawai ba: zaku kuma gano yadda ake aiki da kan ku, a kan ƙungiyar ku ta sirri, ba tare da buƙatar shigar da wasu mutane ba: manufar ita ce samun kayan aikin ganowa da warware manyan maƙallan da za su iya hana kwararar da ta dace. rayuwarsa zuwa farin ciki, lafiya da walwala.

NB Constellations na Iyali, ko wane iri ne, ba hanyoyin kwantar da hankali bane kuma ba sa taɓa jigogi na yau da kullun ko makamantan batutuwa. Ba za su iya maye gurbin sa hannun masu ilimin halin ɗan adam ba, masu ilimin halayyar ɗan adam, masu ilimin halayyar ɗan adam, masu ilimin tabin hankali, da sauransu.

Ta hanyar hanyar Haɗaɗɗiyar Iyali za mu iya sanin ainihin rashin adalci, keɓewa, keɓantattun abubuwan da kakanninmu suka samu wanda ƙwaƙwalwar ajiyar su na iya isa gare mu kuma har ta shafi rayuwar mu.

Ta hanyar barin aikin wakilcin wasan kwaikwayo, zamu iya fahimtar asalin tsarin da muke fuskanta, sake shigar da bayanan da suka ɓace cikin tsarin don shirya tsarin.

taurari

Amfani da hanyar Taurarin Dangi muna aiki don sake gina layin zuriyarmu kuma mu san duk wani rauni (mutuwa, rashin lafiya, yaƙi, fatarar kuɗi), rashin adalci, kebewa, keɓancewa da gogewa a cikin dangi, tsarin zamantakewa da al'adu: duk wannan bayanin a zahiri an watsa shi daga magabata zuwa zuriyar.

Ba tabbatacce ba ne cewa duk wannan abu ne mai sauƙi: sau da yawa a zahiri abin da ke fitowa a cikin wakilcin ƙungiyar taurari shine ba a sani ba kuma yanayin da ba a taɓa gani ba ga waɗanda ke shirye -shiryen fuskantar tubalan su na wanzuwa. Kuma wannan shine ainihin siginar cewa muna kan madaidaiciyar hanya, a cikin hakan ƙungiyar taurari tana nuna mana ba kawai abin da muka riga muka sani game da danginmu ba (wanda muke ganewa tare da mamakin wasu halaye da halayen da wakilai suka ruwaito daidai); ainihin gudummawar ƙungiyar taurari ta ƙunshi bayyana mana abin da ba mu sani ba game da danginmu, daidai wannan binciken ne ke haifar da aikin warkar da kai.

Mataki na ashirin da Loris Valentine

- Talla -

BARI KYAUTA

Da fatan za a shigar da bayaninka!
Da fatan za a shigar da sunanka a nan

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage spam. Gano yadda ake sarrafa bayananku.