Ba kawai motsa jiki da wasanni ba: wannan shine yadda apps zasu iya ba da gudummawa ga jin daɗin mutum

0
apps don jin daɗin mutum
- Talla -

Mutane da yawa suna haɗuwa da motsa jiki a cikin dakin motsa jiki tare da sabis na horo na dijital; amma menene sauran wuraren da aikace-aikacen da sabis na kan layi zasu iya taimakawa wajen samun jin daɗin 360 °?

Milan, Maris 28, 2022 - A cikin shekarun dijital, kuma musamman a cikin yanayin bayan-Covid, da yawa sun zaɓi haɗa horo a wurin motsa jiki - ko a wasu wuraren wasanni - tare da ayyukan kan layi kamar ƙa'idodi ko biyan kuɗi na dijital.

Ko dai wata hanya ce ta ramawa ga rashin lokaci, ko don bambanta ayyukan motsa jiki, haɗin kai da sababbin hanyoyin da kayan aikin da aka keɓe ga aikin jiki ba shakka ya kawo sakamako masu kyau, yana kawo ƙarin mutane kusa da motsi da kuma sa ya yiwu a aikace. kowane lokaci da wuri.

Amma aikin jiki ba shine kawai abin da ya kamata a kula da shi ba don gudanar da rayuwa mai lafiya da kwanciyar hankali. A cewar Gympass, babban dandalin jin daɗin jama'a a duniya, akwai nau'o'i 8 da za a kula da su don samun lafiyar jiki da tunani: abinci mai gina jiki, dacewa, barci, lafiyar kwakwalwa, tsara kudi, tunani, damuwa da tallafi. .idan akwai jaraba. 

- Talla -
tunani

Shi ya sa, don samun jin daɗin gaske na 360 °, Gympass yana ba wa masu amfani da shi tayin wanda ya haɗa da aikace-aikacen sama da 30 don lafiya, dacewa da walwala. Anan ga wasu daga cikin waɗanda aka fi so da kuma godiya don haɗawa cikin ayyukan yau da kullun na lafiyar ku:

  1. barci - Ana kiranta "app mafi farin ciki a duniya" bisa ga wani bincike na masu amfani da iPhone 200.000. Calm app ne wanda aka sadaukar don bacci, tunani da shakatawa. Daga cikin fasalulluka don haɓaka ingancin bacci, Calm yana ba da Labarun Barci sama da 100 - labarun lokacin kwanciya bacci na kowane zamani, kama daga adabi na yau da kullun, tatsuniyar yara, labaran kimiyya da ƙari mai yawa - tarin kiɗan barci mai daɗi da azuzuwan da suka shahara a duniya. masana.
  1. Lafiyar tunani - iFeil an tsara shi don inganta jin daɗin rai a cikin minti 1 a rana: yana ba ku damar bin yanayin ku, karɓar shawarwari na musamman kuma, idan ya cancanta, fara karatun jiyya ta kan layi tare da ƙwararrun masana ilimin halayyar ɗan adam. Haƙiƙa mai zaman kansa da sirri "ɗakin kama-da-wane", wanda aka kera don kowane mai amfani da buɗe sa'o'i 24 a rana, inda zaku iya magana da kwararren masanin ilimin halin ɗan adam don cimma burin ku.
  1. Kudi na sirri - Barka da zuwa kirgawa da zanen gado na Excel: Mobils app ne da aka sadaukar don kuɗaɗen kuɗaɗen sirri, wanda aka ƙera don sarrafa duk matakan kuɗi masu alaƙa da kasafin ku. Wasu daga cikin ayyukansa? Duba duk asusunku, katunanku, kuɗin shiga da kashe kuɗi a wuri ɗaya; sanya ido kan halin da suke ciki na kuɗi da kuma amfani da kuɗin don cimma burinsu; ƙirƙirar kasafin kuɗi da tsare-tsaren kashe kuɗi.
  1. Tunani: Meditopia yana ba da masu amfani da shi a kan zurfin tunani mai zurfi na 1.000, sadaukarwa daidai ga abubuwan da ake kira kowane ɗayanmu don fuskantar kowace rana a matsayin mutum, kuma wanda ya ƙunshi cikakkun abubuwan abubuwan ɗan adam: dangantaka, tsammanin, yarda, kadaici, fahimtar jiki, jima'i , manufar rayuwa da jin rashin isa. Meditopia shine ainihin "wuri" mai kama-da-wane wanda a cikinsa zai haɓaka juriyar tunani da samun kwanciyar hankali na ciki.
  1. Power - Nootrics ita ce kawai app ɗin da ke ba da tsare-tsaren abinci na keɓaɓɓen waɗanda masana abinci na gaske suka yi; tare da bayanan sama da 1.000 masu lafiya da sauƙin yin girke-girke, ƙalubale da jagororin canza dabi'un ku da jerin sayayya na mako-mako, yana ba ku damar kusanci salon rayuwa mai kyau da ƙirƙirar tsarin abincin ku, magana da ƙwararren masanin abinci mai gina jiki da shirya abinci. bisa ga bukatunku da dandanonku!

Game da Gympass

Gympass dandamali ne na jin daɗin haɗin gwiwa na 360 ° wanda ke buɗe kofofin jin daɗin rayuwa ga kowa da kowa, yana mai da shi duniya baki ɗaya, nishadantarwa da samun dama. Kasuwanci a duk duniya sun dogara da bambancin Gympass da sassauci don ba da gudummawa ga lafiya da farin cikin ma'aikatansu.

Tare da abokan aikin motsa jiki sama da 50.000, azuzuwan kan layi 1.300, sa'o'i 2.000 na zuzzurfan tunani, mako-mako 1: zaman jiyya na 1 da ɗaruruwan masu horar da kansu, Gympass yana goyan bayan kowace irin tafiya zuwa lafiya. Abokan Gympass sun haɗa da mafi kyawun masu samar da walwala daga kasuwanni daban-daban kamar Arewacin Amurka, Kudancin Amurka da Turai.

- Talla -

Karin bayani: https://site.gympass.com/it

Danna lambobin sadarwa

BPRESS - Alexandra Cian, Serena Roman, Chiara Pastorello

via Carducci, 17


20123 Milan

[email kariya]

- Talla -
Labarin bayaThe Batman: The Deleted Scene da The Joker ta Matt Reeves
Labari na gabaMaimaituwar ruɗin gaskiya: yayin da muke ƙara jin ƙarya, da alama yana da kyau.
Ma'aikatan edita na MusaNews
Wannan bangare na Mujallarmu yana magana ne akan raba labarai masu kayatarwa, kyawawa wadanda suka dace da wasu Blogs suka shirya da kuma mahimman mahimman shahararrun Mujallu akan yanar gizo wadanda kuma suka bada damar rabawa ta hanyar barin abincinsu a bude don musaya. Ana yin wannan don kyauta da rashin riba amma tare da niyya ɗaya don raba ƙimar abubuwan da aka bayyana a cikin yanar gizo. Don haka… me yasa har yanzu rubutu a kan batutuwa kamar salon? Da kayan shafa? Gulma? Aesthetics, kyakkyawa da jima'i? Ko ƙari? Domin lokacin da mata da ilham suka aikata hakan, komai zai ɗauki sabon hangen nesa, sabon alkibla, sabon salo. Komai ya canza kuma komai ya haskaka da sabbin tabarau da tabarau, saboda sararin mata babban palette ne wanda ba iyaka kuma koyaushe sabbin launuka! Mai hankali, mafi dabara, mai hankali, mafi kyawun hankali ... ... kuma kyakkyawa zata ceci duniya!

BARI KYAUTA

Da fatan za a shigar da bayaninka!
Da fatan za a shigar da sunanka a nan

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage spam. Gano yadda ake sarrafa bayananku.