Irƙiri yanayin Kirsimeti daidai a gida. yaya? Bari mu fara da girke-girke na SALON KYAUTA wanda za'a yi a gida

0
- Talla -

Bayan dogon aiki, damuwa da damuwa, sai mu tafi gida kuma abin da kawai muke so shi ne mu koma zuwa wurin zaman lafiya kawai, inda wurarenmu, tunaninmu da sha'awarmu suke.


 (tushen Google)

Muna son ɓata da ɓata kanmu kuma wannan yana ɗaya daga cikin lokutan da suka fi dacewa a shekara don sake dawo da yanayin da ya dace kuma mu fara shakatawa yayin da wutar wutarmu take tsagewa a cikin kusurwar falonmu.

Kyandirori masu ƙanshi koyaushe suna ɗaya daga cikin jaruman wannan yanayin kuma sau nawa kuka yi mamakin, kallon su, ta yaya za a iya su? Kyakkyawan kyau, mai launi, mara kyau ko santsi kamar siliki, amma, sama da duka, mai ƙanshi ne!

Yin su yana da sauki fiye da yadda kuke tsammani.

- Talla -

Aiki ne wanda yake iya hada dangi, kamar yadda kuma ya dace da yara kuma koyaushe yana kula da zuga abubuwan kirkirar mu ta hanyar gwaji da sifofi da launuka.

 

YAYA AKE YI MUSU?

Kamar yadda idanunmu suka nuna mana, babban sinadarin kera kyandirori shine kakin zuma kuma duk akwai su a kasuwa kuma mafi kyau shine tabbas na kudan zuma, tunda halitta ce da kuma muhalli.  (tushen Google)

Abu na biyu ya kamata mu sayi abin da ake kira wick, wato, cewa farin igiyar da aka sanya a tsakiyar kyandirorin. Samun abu mai sauƙi ne, kawai kuna buƙatar zuwa kowane shagon DIY, ko kuma, idan ku masu kasala ne kuma sun fi son komai ya isa gida cikin kwanciyar hankali, kuna iya yin odar sa a kan layi cikin sauƙi.

 (tushen Google)

Mataki na farko shine narkar da ƙudan zuma a hankali kuma a ƙaramin wuta, ana cakuɗa cakuda tare da motsi na madauwari, a cikin tsohuwar tukunyar girki ko kuma cewa ba za ku ƙara amfani da shi ba.

Da zarar kun isa daidai da kakin zuma, dole ne ku sanya lagwani a tsakiyar abin da aka saya ko aka sake yin fa'ida, za ku iya amfani da kwalba na yogurt ko zuma da kuke da ita a gida, an ba ku kuma an yi la'akari da cewa za mu buƙaci kawai kuma kawai don bada sifar ƙarshe na kyandirorin mu.

Kafin zuba kayan hadin mu, koyaushe tuna man shafawa gindin kwalliyar ku da ɗan siririn, kusan wanda ba zai iya fahimta ba, na man zaitun, don ba kyandir ɗin ku damar fitowa sau ɗaya sau ɗaya a sanyaya.

- Talla -

ZABI: Zaku iya zaɓar yin launin kyandir ɗin ku ta hanyar ƙarawa, a lokacin dafa abinci, kowane yanki na kakin zuma na launin da kuka fi so 😉

 

 (tushen Google)

 

AMMA TA YAYA ZAMU YI TATTALIN ARZIKI?

Ba wa kyandir ɗinku ƙamshi ya fi sauƙi fiye da yadda kuke tsammani!

Bari mu koma ga lokacin narkar da kakin, domin a nan ne wannan karamin matakin yake faruwa.

 (tushen Google)

Zamu iya zabar muhimman mayukan turare ko kanana na kirfa, lavender, lemon da sauransu da sauransu!

A zahiri, kawai muna buƙatar ƙara su da kakin zuma yayin dafa abinci kuma hakane!

Gabatar da wannan sabon abin sha'awa zai kasance mai kayatarwa kuma, a wasu lokuta, zai zama kamar baku iya hakan ba, amma kawai saboda sabbin abubuwa, gabaɗaya, koyaushe suna haifar da jin tsoro da rashin cancanta wanda, a gaskiya, ba nasu bane saboda a ƙarshe, babu abinda ya gagara 🙂

Bayan fahimtar na farkon za ku ga cewa za ku fara ɗauka kuma za ku fara samar da kyandirori bayan kyandirori kuma ku yi ado gidan don waɗannan bukukuwan Kirsimeti tare da taɓawa ta sirri wanda zai zama hassadar kowane aboki 😉

Barka da Hutu: *

 

 

- Talla -

BARI KYAUTA

Da fatan za a shigar da bayaninka!
Da fatan za a shigar da sunanka a nan

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage spam. Gano yadda ake sarrafa bayananku.