SPRING 2019 FASHON LAUNI

0
- Talla -

SPRING 2019 FASHON LAUNI

Launuka masu kyau na wannan bazarar 2019 suna da yawa kuma suna barin ɗaki don tunani!
Akwai zabi mai fadi daga dukkan bakan gizo!
Daga cikin kwafin, furanni, digon polka, ratsi da mai nuna rai koyaushe suna cikin yanayi

Launukan da bai kamata a rasa su ba sune azurfa, shuɗi, launukan pastel amma kuma ja, rawaya da kuma baki ɗaya

Sannan fuka-fukai masu yawa, yadin da aka saka, rigunan kwalliya, kananan riguna, tarun kifi da rigunan maxi.
Daga cikin mafi kyawun haɗuwa, ana ba da shawarar sautin-on-tone, zai fi dacewa da launuka masu launin shuɗi da ƙasa

- Talla -

Daga cikin launukan bazara yawanci babu ƙarancin lilac da ruwan hoda mai taushi.
Red ta fita daban a dukkanin bambance-bambancen ta kamar yadda Elisabetta Franchi ta gabatar:

- Talla -

Musamman ja na Valentino

A cikin tufafi na mace mai aji, baƙar fata da fari baza su taɓa ɓacewa ba. A wannan bazarar 2019 jimlar ta fi kyau

A cikin palet na shahararrun launuka Pantone na wannan bazarar 2019 sun fito rawaya, zoben aspen, mangoro, fuchsia, lilac, ruwan hoda, launuka daban-daban na ja, shuɗi, toffe

Kuma kamar koyaushe, kalmar kalma ita ce kuskura


Marubuciya: Ilaria Mirò

- Talla -
Labarin bayaAmfanin baƙar sukari
Labari na gabaSabuwar Pantone 2019 ruwan hoda, Mai dadi Lilac
Ma'aikatan edita na MusaNews
Wannan bangare na Mujallarmu yana magana ne akan raba labarai masu kayatarwa, kyawawa wadanda suka dace da wasu Blogs suka shirya da kuma mahimman mahimman shahararrun Mujallu akan yanar gizo wadanda kuma suka bada damar rabawa ta hanyar barin abincinsu a bude don musaya. Ana yin wannan don kyauta da rashin riba amma tare da niyya ɗaya don raba ƙimar abubuwan da aka bayyana a cikin yanar gizo. Don haka… me yasa har yanzu rubutu a kan batutuwa kamar salon? Da kayan shafa? Gulma? Aesthetics, kyakkyawa da jima'i? Ko ƙari? Domin lokacin da mata da ilham suka aikata hakan, komai zai ɗauki sabon hangen nesa, sabon alkibla, sabon salo. Komai ya canza kuma komai ya haskaka da sabbin tabarau da tabarau, saboda sararin mata babban palette ne wanda ba iyaka kuma koyaushe sabbin launuka! Mai hankali, mafi dabara, mai hankali, mafi kyawun hankali ... ... kuma kyakkyawa zata ceci duniya!

BARI KYAUTA

Da fatan za a shigar da bayaninka!
Da fatan za a shigar da sunanka a nan

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage spam. Gano yadda ake sarrafa bayananku.